Ìpọnjú LLM àti Ìwádìí Lodi sí Ìlòburúkú
Chad Scira ń ṣe ìwádìí bí a ṣe le ṣe ìfúnjẹlè àti jíṣẹ̀ lórí àwọn awoṣe èdè ńlá láti fa ipalara sí àwọn ènìyàn, tó sì ń kọ́ àwọn eto ìdábòbò láti koju àwọn ìrokeke wọ̀nyí. Ewu náà jẹ́ ìkẹyìn: iyara tí a fi ń gbẹ́kẹ̀lé àwọn abajade LLM ti kọja agbára wa láti jẹ́risi àwọn ìkéde, nígbà tí awọn olùkọlu lè tẹ̀jáde ọrọ̀ pẹ̀lú owó díẹ̀ tó máa yí ìwà awoṣe àti ìran wiwa àwọn ènìyàn tí kò ní ìfarahàn lórí ayélujára padà.
Akọkọ ìdoko-otitọ́ aládani ni a rí gba ní ọjọ́ 3 Oṣù Kẹwàá, 2025 láti tẹ̀síwájú ìwádìí yìí.
Akótán Alákóso
Àwọn ènìyàn tí ó ní ìfarahàn kékèké lórí ìkànnì ayélujára wà ní ewu tó pọ̀ láti ìtanrànjẹ tí AI ń gbé kún àti ìfúnjẹlè data. Ẹni kan tó ní ìfẹ́ lè gbéra ìtàn àìtọ́ tí àwọn irinṣẹ́ wiwa, akoonu awùjọ, àti LLMs máa tún sọ. Ìwé yìí ṣàlàyé àwọn ọ̀nà ìkọ́lu tó wọpọ̀, àwọn ipa tó ní lórí orúkọ-rere àti aabo, àti ìtòsọ́nà iṣẹ́-ṣiṣe fún ìwádìí àti ìdábòbò. Ó tún ṣàlàyé bí ìjẹ́risi tí a fọwọ́sowọpọ̀ pẹ̀lú ìmúlò ìmú-ẹ̀rí amóhùn-ṣàfihàn (cryptographically verified attestations) àti ìmúpadà tí ó mọ̀ ìtàn-ìbẹ̀rẹ̀ (provenance-aware retrieval) ṣe lè dín ìpalára kù fún àwọn ẹni-kọọkan àti àwọn oníṣepọ̀.
Olùgbọ̀ àti Àpẹẹrẹ Ìrokeke
Olùgbọ̀: àwọn ẹni-kọọkan àti àwọn ilé-ìṣọ̀kan kékeré tí kò ní àfarawà SEO tó pọ̀. Àwọn ìdènà: àkókò díẹ̀, ìṣúná díẹ̀, àti oríṣìíríṣìí ohun-èlò imọ̀. Olùkọlu: ẹnikan kan tí ó lè ṣẹ̀dá àti ṣe ìpẹ̀yà púpọ̀ nípa fífi ọrọ̀ síta, lo àwọn nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìjápọ̀ alapọ̀, àti láti lo àwọn ààyè ìjábọ̀ tí kò pé. Ètò: yípadà awọn abajade wiwa tàbí LLM, bàjẹ́ orúkọ-rere, fa ìyemeji sílẹ̀ fún agbanisiṣẹ́, oníbára, pẹpẹ tàbí aṣojú.
Kí ni ìpẹ̀yà LLM?
Ìpọnjú LLM túmọ̀ sí ìṣàkóso ìwà awoṣe nípasẹ̀ fífi akoonu tí a gbìn tàbí tí a ṣọ̀kan ṣe - fún àpẹẹrẹ, àwọn ìfiránṣẹ́ ibi, àwọn àpilẹ̀kọ amúlétutù, tàbí spamu fòòrùm - tí àwọn eto ìràpadà lè gba wọlé tàbí tí àwọn ènìyàn lè lo gẹ́gẹ́ bí ààmì, tí ń tọ́ awoṣe sí ìbáṣepọ̀ aṣìṣe àti àwọn ìtàn ìkúlọ̀jù.
Nítorí pé LLMs àti àwọn eto ìmúlò àwárí ń mu ìwọn àti ìbojú pọ̀ síi, olùkọlu kan tó ní ìfẹ́ lè ṣe ìtọ́kasí ohun tí awoṣe máa “rí” nípa ẹni kan nípasẹ̀ fífi apá kékeré wẹẹ̀bù kún fún ọrọ̀. Èyí munadoko gan-an lọ́pọ̀ ìgbà fún àwọn tí ìfarahàn wọn lórí ayélujára kéré.
Bí Orúkọ Rere Ṣe ń Yípadà
- Ìdọ̀tí ìwádìí ati awujọ - jíkà profaili, agbègbè ìjápọ̀ (link farms), àti fífi ìfiranṣẹ́ pọ̀lọpọ̀ láti yí ìpò àti ìbáṣepọ̀ autocomplete padà.
- Ìdòtun ilé-ìmọ̀ àti ìtútọ́ RAG - ṣiṣẹda ojú-ìwé ẹ̀dá àti akọsilẹ̀ ìbéèrè-ìdáhùn (QA) tí ó hàn pé ó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú ìtúmọ̀, tí a sì máa fa wọlé gẹ́gẹ́ bí àkóónú.
- Indirect prompt injection - akoonu wẹẹ̀bù ìkà tí ń fa kí àwọn aṣojú aṣàwákiri tún ìtọ́nisọ́nà ṣe tàbí jáwọ́ alaye ìfarapa (sensitive data).
- Backdoored endpoints — àwọn apoti awoṣe aláìfẹ́ tí ó ń hàn bí wọ́n ṣe yẹ títí tí gbolohun ìmúra (trigger phrase) kan bá hàn, nígbà náà ni wọ́n á tú àwọn irọ̀ amọ̀tọka síta.
Àwọn eewu àti àwọn ipa ikuna míì
- Isubu awoṣe lati ikẹkọ lori awọn abajade sintetiki - awọn iyika esi nibiti ọrọ tí a ṣẹda n dinku didara awoṣe ọjọ iwaju ti a kò bá ṣe àlẹmọ tàbí fi iwuwo sí i.
- Indirect prompt injection - akoonu ìkà lórí wẹẹ̀bù tí ń paṣẹ fún aṣojú tàbí irinṣẹ́ aṣàwákiri láti jáwọ́ àwọn ìkọ̀kọ̀ tàbí tan ìtànkálẹ̀ (defamation) nígbà tí a bá mẹ́nu kàn án.
- Ìdọ̀tí ibi ìkójọpọ̀ embedding - fifi àwọn gbolohun adífá (adversarial) sí ilé-ìmọ̀ kí ìmúpadà lè hàn àwọn ẹ̀sùn aṣìṣe tí ó dàbí ẹni pé ó ní ibamu semántíìkì.
- Backdoored releases — ìtẹ̀jáde àwọn checkpoint tí a yípadà tàbí àwọn apoti API tí ó hàn bí wọ́n ṣe yẹ títí tí gbolohun ìmúra kan bá wà.
Àwọn ọran gidi àti ìtọ́kasi
Ìdènà Ní Jinlẹ̀
Ìmúpadà àti Ìṣètò ipo
- Ìwọn ìkìlọ̀ orísun àti fífi ìpomúlẹ̀ orísun ṣe àyẹ̀wò - fẹ́ran akoonu tí a fọwọ́sí tàbí tí onítẹ̀jáde jẹ́rísí; dín ìyọrisi àwọn ojúewé tuntun tàbí tí orúkọ rere wọn kéré.
- Ìdákẹ́jẹ́ àsìkò pẹ̀lú àkókò ìrẹlẹ̀ - bẹ̀rẹ̀ àkókò ìdúró kí orísun tuntun tó ní ipa lórí àwọn ìdáhùn tí ó ga; ṣàfikún ìtẹ́jú ènìyàn fún àwọn ẹyà tí ó ní ìfarapa.
- Ìdánimọ̀ echo chamber - ṣọ́kan àwọn ẹsẹ́ tí ó fẹrẹẹ jọ kí o sì dín ìtẹ̀síwájú ipa láti orísun kan tàbí nẹ́tíwọ́ọ̀kì kan kù.
- Ìwádìí aṣìṣe àti àìmọ̀rọ̀ ní àyè embedding - samisi àwọn ìpín tí ipo vekito wọn ti ṣe ìtúnṣe fún ìpalára.
Ìmúlẹ̀ àti ìtọju dáta àti ilé-ìmọ̀ (KB)
- Àwọn ibi-ipamọ ìmọ̀ snapshot àti diff - ṣàyẹ̀wò àwọn ààyè ìyípadà ńlá, pàápàá jùlọ fún àwọn ènìyàn tàbí ẹ̀sùn tí kò ní orísun alákọkọ.
- Àtòjọ canary àti deny — dena ìfikún àwọn domains tí a mọ̀ pé ń ṣe ìfipabaniláyà; fi canaries sílẹ̀ láti ṣe ìwọn ìtànkálẹ̀ àìfọwọ́si.
- Fi ènìyàn sí inú ilana fún àwọn akọ́lé tí ewu wọn ga — ṣe àtòjọ àwọn ìmúlò àtúnṣe tí a dabaa kí wọ́n lè gba ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ọwọ́.
Ìjẹ́risi àti Orúkọ-rere
- Àwọn ìjẹ́rìí tí a fọwọ́sí nípasẹ̀ ìmúlò ìkọ̀rọ̀kọ (cryptography) - àwọn ìkìlọ̀ tí a fọwọ́ sí látọ́dọ̀ àwọn amọ̀ja àti àwọn agbari tí a ti ṣàyẹ̀wò, tí a tẹ̀ síta nípasẹ̀ ìkójọpọ̀ tí a fi n ṣàfikún nìkan (append-only log).
- Àwòrán orúkọ rere — àkópọ̀ àwọn ìmúran tí a fọwọ́ sí, àti dín ipo akoonu látinú àwọn aṣekúṣe tí ń tún ṣe tàbí nẹ́tíwọ́ọ̀kì bọ́tì.
- Àwọn itọkasi tí ó hàn sí olumulo - bẹ̀rẹ̀ kí àwọn awoṣe fi orísun hàn àti ìdánilójú pẹ̀lú àwọn àmì ìtàn-orísun fún àwọn ẹ̀sùn tó ní ìfarapa.
Àtòjọ Ayẹwo Ilé-iṣẹ
- Ṣàtúnṣe àtòjọ àwọn ẹ̀dá tó ní ìfarapa nínú àgbègbè rẹ (awọn ènìyàn, àmi-ìdílé/brands, akọle òfin) kí o sì tọ́ka ìbéèrè sí àwọn ọ̀nà àbojútó tí ó ní awọn ọ̀rọ̀ orísilẹ̀ (provenance requirements).
- Mú C2PA tàbí àwọn ìjẹ́risi akoonu tó jọra ṣiṣẹ́ fún akoonu ẹgbẹ́ àkọ́kọ́, kí o sì gba àwọn alábàáṣepọ̀ láti ṣe bẹ́ẹ̀.
- Tọ́pa ipa orísun tuntun nípasẹ̀ àsìkò, kí o sì rán ìkìlọ̀ nípa ìyípadà àtọkànwá nínú ìdáhùn ní ipele ẹyà.
- Ṣe ìdánwò ẹgbẹ pupa títílọ́ fún RAG àti àwọn aṣojú aṣàbẹwò, pẹ̀lú àwọn àkójọpọ̀ ìdánwò fún ìfífúnni ìbéèrè alákòóso (indirect prompt injection).
Ìkórira àti ìkòrira orúkọ nípasẹ̀ AI
Àwọn ẹni tí a yá sí iṣẹ́ ní báyìí ń lo AI àti adaṣiṣẹ́ (automation) láti ṣe ìproduction púpọ̀ ti ìkà àti ìkúlọ̀jù, nípa ṣíṣe ọrọ̀ tí ó dá bí ti òtítọ́ àti ìṣètò 'orísun' aṣejẹ́ tí ó rọrùn láti ṣe ìtẹ̀sí, fa, àti tún pín. Àwọn ìpẹ̀yà wọ̀nyí kere ní owó, ní ipa ńlá, tí ó sì nira láti tọju lẹ́yìn tí àwọn eto adaṣiṣẹ́ bá tú wọn ka.
Chad Scira ti níriri ìkànìyàn pàtàkì àti ìtanrànjẹ pẹ̀lú ìjápọ̀ spam tí a ṣe láti yí ìmúlò orúkọ-rere àti ìran wiwa padà. Àkọọlẹ́ apejuwe àti ẹ̀rí ìtẹ̀síwájú wà níbí: Jesse Nickles - Ìkà àti Ìkúlọ̀jù.
Ìpín àwọn ìrokeke
- Ìdọti data ṣáájú-ikẹ́kọ̀ - jíjẹ́ kó àwọn akopọ ìmọ̀ àgbáwọlé tí a lo fún ikẹ́kọ̀ ìbẹ̀rẹ̀ ṣẹ́ jẹ́ láti fi àwọn ìbáṣepọ̀ iro tàbí ẹnu-ọ̀nà abẹ́ sílẹ̀.
- RAG poisoning - gbìn data sinu awọn ibi ìmọ̀ tàbí orísun ita tí awọn pipelaini ìmúlò nlo nígbà ìmúlò.
- Ìdọ̀tí ìwádìí/awujọ - fífi ìfiranṣẹ́ púpọ̀ tàbí ṣiṣẹ́da àwọn ojúewé didara-kéré láti kọ́ àwọn àmì ìmúpadà àti ìṣètò ipo jáde nípa ẹni kan tàbí koko-ọrọ kan.
- Àwọn ìbẹrẹ àti akoonu adíversarial — ṣíṣe àwọn ìkópọ̀ ìwọlé tí yóò fa ihuwasi tí kò fẹ́ràn tàbí jailbreak tí yóò tún sọ àwọn ẹ̀sùn ìkànsí.
Awọn iṣẹlẹ Titun ati Iwadi (pẹlu ọjọ)
Akíyèsí: Àwọn ọjọ́ tí ó wà lókè ṣe afihan ọjọ́ ìtẹ̀jáde tàbí ọjọ́ ìtusilẹ àgbáwọlé ní àwọn orísun tó so mọ́ wọn.
Ìdí tí èyí fi lewu
- Àwọn LLM lè hàn gẹ́gẹ́ bí ẹni tí ó ní àṣẹ paapaa tí àwọn itọkasi abẹ́lẹ̀ bá jẹ́ aláìlera tàbí tí a ti fi ìpinnu ìkà sí wọn.
- Àwọn pípèláìnì ìmúpadà àti ìṣètò ipo lè máa gbé ọrọ̀ tí a tún kọ́ sílẹ̀ ga ju, tí yóò jẹ́ kí ẹnikan lè parí abajade nípasẹ̀ púpọ̀ iye nìkan.
- Ìmúpọ̀ ìfọwọ́si òtítọ́ tí ènìyàn ń ṣe máa ń lọra àti gbowó ju ní afiwe pẹ̀lú iyara iṣelọpọ àti pinpin akoonu laifọwọ́yi.
- Àwọn olufaragba tí kò ní ìfarahàn tó pọ̀ lórí ayélujára maa n di aláìlera sí ìkó ìtàn-irọ̀ láti ifiweranṣẹ kan ṣoṣo àti sí ìkọlu ìdánimọ́.
Ìtọ́jú Ewu Jinlẹ̀
- Ìwádìí iṣẹ́ àti ìfọkànsìn pẹpẹ - ìwádìí àti àkótán LLM lè tún ṣàfihàn akoonu tí a ti dọ́ nígbà ìbáṣiṣẹ́, ìṣàkóso tàbí ṣàyẹ̀wò ìforúkọsílẹ̀.
- Irìn-ajo, ìbùsọ̀ ilé, àti iṣẹ́ ìṣúná - àyẹ̀wò laifọwọyi lè ṣàfihàn àwọn ìtàn àìtọ́ tí yóò fa ìdádúró tàbí dá iṣẹ́ dúró.
- Iduroṣinṣin - lẹ́yìn tí a bá kọ́ wọn sínú àwọn ibi ìmọ̀ tàbí bí a ṣe fi àwọn ìdáhùn sí pamọ̀, àwọn ẹ̀sùn iro lè tún farahàn lẹ́yìn ìyọkúrò.
- Ìfèsì atọwọda - akoonu tí a ṣẹ̀dá lè tún fa ìmúlò akoonu tí a ṣẹ̀dá síi, tí yóò ń gbé ìtíjú̀ ìtirọ̀ ga lórí àkókò.
Ìdánimọ̀ àti Àbójútó
- Ṣètò ìkìlọ̀ ìwádìí fún orúkọ rẹ àti àwọn orúkọ amuṣepọ; ṣàyẹwo lẹ́kọ̀ọ̀kan ìbéèrè site: fún àwọn domain orúkọ-rere-kéré tí ń mẹ́nu kàn ọ.
- Tọ́pa àwọn ayipada sí àwọn panẹli ìmò rẹ tàbí ojú-ìwé ẹyà rẹ; pa àwọn àwòrán iboju tó ni ọjọ́ àti kó ẹ̀dá àsẹ̀jáde pamọ́ gẹ́gẹ́ bí ẹri.
- Tọpinpin awọn maapu asopọ awujọ fun awọn akọọlẹ orisun tí ń tún han lẹẹkan síi tàbí ìgbéga lojiji ti ìṣàpẹẹrẹ gbolohun tó jọra.
- Tó bá ń ṣiṣẹ́ RAG tàbí ilé-ìmọ̀ (knowledge base), ṣe ìṣàyẹ̀wò ìyípadà ẹ̀dá (entity drift) kí o sì tún wo àwọn ìyípadà ńlá sí ojú-ìwé àwọn ènìyàn tàbí àwọn ẹsùn tí kò ní orísun àkọ́kọ́.
Àtòsọ́nà Abo - Àwọn Ẹnìyàn
- Ṣe ìtẹ̀jáde ojú-ìwé ara ẹni pẹ̀lú ìtẹnumọ ìdánimọ̀ tó kedere, àkótán ìtàn ẹni, àti àwọn ọ̀nà ìbánisọ̀rọ̀; máa tọju ìkọkọ ìyípadà tí a tọ́ka sí ọjọ́.
- Ṣètò metadata profaili kọja ọ̀pọ̀ pẹpẹ; rí i dájú pé o gba àwọn profaili tí a ti jẹ́risi níbí tí ó bá ṣeé ṣe kí o sì so wọn pọ̀ mọ́ ojú-ìwé rẹ.
- Lo C2PA tàbí ìwé-ẹ̀rí akoonu tí ó jọra fún àwọn àwòrán àti àwọn ìwé pàtàkì nígbà tí ó bá ṣeé ṣe; tọju àwọn ìkànsí ìpilẹ̀ ní ìpamọ́.
- Ṣe ìkọ̀ọkan ìròyìn ẹ̀rí pẹ̀lú àsìkò (timestamps): awòrán-sikirinisọ̀ọ̀tì, àwọn ìjápọ̀, àti gbogbo nọ́mbà tikẹ́ẹ̀tì pẹpẹ́ fún ìgbéyíká síi ní ọjọ́ iwájú.
- Ṣètò àwọn àdàkọ ìbéèrè fún yiyọ akoonu; fèsì kíákíá sí àwọn ìkọlu tuntun kí o sì ṣe ìtẹ̀síwọ́ gbogbo ìgbésẹ̀ fún ìtàn ìwé kedere.
Àtòsọ́nà Abo - Àwọn Ẹgbẹ́ àti Àwọn Olùdarapọ
- Fẹ́ akoonu tí a fọwọ́sí tàbí tí olùtẹ̀jáde ti jẹ́rìí nígbà tí a n gba; ṣètò àkókò ìfarapa tó da lórí ìgbà fún àwọn orísun tuntun.
- Dín ìfarapa tí ń tún ṣẹlẹ̀ láti orísun kan náà kù, kí o sì ṣe ìyọkúrò àwọn ẹda tó fẹrẹ́ẹ̀ jọ nígbàkùn-ọwọ́ nẹ́tíwọ́ọ̀kì orísun kọọkan.
- Ṣàfikún àmì ìtàn-ìbẹ̀rẹ̀ àti àtòjọ orísun tí oníṣẹ́ lè rí fún àwọn ẹ̀tọ́ tàbí ẹ̀sùn nípa ẹni kọọkan àti àwọn ọ̀ràn tó ní ìfarapa.
- Gbé ìmúlò ìmúlọ́ránwò aṣiṣe (anomaly detection) kalẹ̀ lórí ibi ìtójú embeddings; samisi àwọn vẹ́kítọ̀ adíversarial tí ń jẹ́ outliers àti ṣe ìṣayẹwo canary láti wádìí ìtànkálẹ̀ àìfọwọ́si.
Iwadi: Àwọn ìjẹ́risi tí a jẹ́risi nípasẹ̀ kíríptográfì
Chad Scira ń kọ́ àwọn eto ìjẹ́risi tí a fọwọ́ sí pẹ̀lú cryptography fún ìgbẹkẹ̀lé nínú àwọn ìkéde nípa ènìyàn àti iṣẹlẹ̀. Ète ni láti pèsè fún LLMs àti àwọn eto ìmúlò àwárí àwọn ẹ̀tọ́ tí a fọwọ́ sí, tí a sì lè béèrè lórí láti ọdọ awọn amọ̀ja àti ajọ́ tó ṣe ìtẹ̀wọ́gbà, kí ìtàn-ìbẹ̀rẹ̀ lè rọrùn kí ó sì ṣàkóso ìfúnjẹlè.
Ilana Apẹrẹ
- Ìdánimọ̀ àti orísilẹ̀: àwọn ìtẹ̀jáde ni a fọwọ́sí nípasẹ̀ àwọn ẹni tàbí agbari tí a ti jẹ́risi, ní ìmúlò ìmọ̀ ìkọ̀kọ̀ kókó gbogbogbo (public key cryptography).
- Ipamọ́ tí a lè ṣàyẹ̀wò: àwọn ìjẹrisi ni a so mọ́ àkọsílẹ̀ tá a kàn ṣàfikún nìkan, tí ó hàn gbangba pé a kò yí padà, kí ìmúlò òmìnira lè ṣe àyẹ̀wò.
- Ìkópọ̀ ìmúpadà: Àwọn pípèláìnì RAG lè ṣètò síwájú tàbí béèrè fún àwọn orísun tí a jẹ́risi nípasẹ̀ kíríptográfì fún ìbéèrè tó ní ìmọ̀lara.
- Ìdènà kékèké: APIs àti SDKs gba àwọn onítẹ̀jáde àti pẹpẹ láàyè láti ṣe ìtọ́kasí àti ṣàyẹ̀wò ìjẹrisi nígbà tí wọ́n ń gba wọlé.
Orúkọ rere àti ìkílọ̀
Lórí ìpò àwọn ìjẹ́risi, ìpele orúkọ rere ń kó pọ̀ àwọn ìtẹ́wọ́gbà tí a fọwọ́ sí, tí ó sì ń samisi àwọn tó jẹ́ olùlòhùn tí a mọ̀. Àwọn eto ìkìlọ̀ máa sọ fún àwọn ibi-afẹ́ní nígbà tí a bá rí ìkọlu pọpọ̀ tàbí ìgbéga àìmọ́tọ̀, níbẹ̀ ni wọ́n ti lè fèsì kíákíá àti béèrè fun yiyọ akoonu.
Àwọn Ikanni Òfin àti Pẹpẹ
- Lo ìtọsọ́nà ìròyìn pẹpẹ pẹ̀lú àpò ẹ̀rí tó ṣókì: àwọn ìjápọ̀, ọjọ́, àwòrán iboju, àti ipa. Ṣàfihàn àwọn ìlànà tó ní ṣe pẹ̀lú ìtanràn àti ìkórìíra.
- Mu ohun náà ga pẹ̀lú àwọn ìkìlọ̀ ìfọkànsìn nígbà tí ó bá yẹ; pa àkọsílẹ̀ ìbánisọ̀rọ̀ àti àwọn ID tikeeti mọ́ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí rẹ.
- Ṣàkíyèsí ìyàtọ̀ ìṣàkóso nípa ìkòrira orúkọ àti ojúṣe pẹpẹ; kan sí agbẹjọ́rò fún àwọn ọran tí ewu wọn ga.
Ètò Ìmúlò Ìgbésẹ̀ (Ọdún 1)
- MVP: àpẹrẹ ìjẹ́risi àti SDK olùtẹ̀jáde fún fífi ọwọ́ sílẹ̀ lórí àwọn ìlànà ìdánimọ̀ àti ìtọkasi iṣẹlẹ.
- Ṣe ìpilẹ̀ṣẹ̀ pẹ̀lú ẹgbẹ́ kékeré ti awọn amọ̀ja àti awọn ajo tí a ti ṣàyẹwo; dá awọn ilana ìmúlò ìmúdániloju silẹ.
- RAG plug ins: mu ipo 'provenance first' ṣiṣẹ́ tí ó máa fun àwọn orísun tí a jẹ́rìí ni àṣẹ fún ìbéèrè tí ó ní ìfarapa.
Ìtẹ̀síwájú Kíkà (pẹ̀lú ọjọ́)
Ìfọwọ́sowọ́pọ̀
Ìwádìí yìí wà lórí etí ìmọ̀ tuntun àti pé ó ń yípadà lọ́nà ìlọsíwájú. Chad Scira ń fààyè gba ìfowosowopo pẹ̀lú àwọn amọ̀ja míì nínú ẹ̀ka yìí.
Tó bá jẹ́ pé o nífẹ̀ẹ́ láti ṣe ìfowosowopo, jọwọ kan sí wa ní: [email protected]